LH1-10M10E (Bosch) ลำโพงฮอร์น 10W คุณภาพสูง มาตรฐาน EN54-24 ทนทานต่อสภาพอากาศและการกัดกร่อน | By JJSATs
New
คุณสมบัติสินค้า:
SKU : LH1-10M10E
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
Sound PA
แบรนด์ :
Bosch
Share
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่นของ Bosch High-Efficiency Horn Loudspeaker (LH1-10M10E)
มาตรฐานความปลอดภัย EN 54-24:
ประสิทธิภาพการส่งเสียงสูง:
ทนทานต่อการกัดกร่อน:
มาตรฐานกันน้ำและฝุ่น IP65:
สามารถติดตั้งภายนอกอาคารได้โดยตรง ทนทานต่อฝนและฝุ่นละอองอย่างสมบูรณ์
ระบบความปลอดภัยสองชั้น:
การกระจายเสียงที่ครอบคลุม:
มุุมกระจายเสียงกว้าง ช่วยให้ใช้จำนวนลำโพงน้อยลงแต่ยังคงครอบคลุมพื้นที่การฟังได้อย่างทั่วถึง
ข้อมูลทางเทคนิค: Bosch LH1-10M10E
กำลังไฟพิกัด (Rated Power)
10 W (10 / 5 / 2.5 / 1.25 W)
มาตรฐานการรับรอง
EN 54-24 / IP65
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
112 dB (ที่ 10W / 1m)
ช่วงความถี่ตอบสนอง (-10 dB)
280 Hz ถึง 5.8 kHz
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
100 V