New
คุณสมบัติสินค้า:
SKU : LB20-PC15-4D
Message Us
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
Share
เพิ่มรายการโปรด
เปรียบเทียบ
หมวดหมู่ :
Sound PA
แบรนด์ :
Bosch
Share
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติเด่นของ Bosch Compact Cabinet Loudspeaker (LB20-PC15-4D)
ดีไซน์กะทัดรัดเป็นพิเศษ:
ระบบเสียงคุณภาพ Bosch:
ติดตั้งง่ายด้วย EasyMount:
รองรับระบบ 70V/100V:
มาพร้อมหม้อแปลงในตัวที่เลือกปรับระดับกำลังไฟได้ตามความต้องการของพื้นที่ (15W, 7.5W, 3.75W)
มาตรฐานการป้องกัน IP54:
ความปลอดภัยที่เหนือกว่า:
ผลิตจากวัสดุ ABS ทนไฟและหน้ากากโลหะที่แข็งแรง ผ่านมาตรฐานการทดสอบความทนทานของ Bosch (SAFE)
ข้อมูลทางเทคนิค: Bosch LB20-PC15-4D
กำลังไฟพิกัด (Rated Power)
15 W (15 / 7.5 / 3.75 W)
ขนาดดอกลำโพง (Woofer)
4 นิ้ว (102 mm)
ระดับแรงดันเสียงสูงสุด (Max SPL)
101 dB
ช่วงความถี่ตอบสนอง (-10 dB)
75 Hz ถึง 20 kHz